S.no Date Festival name
1 16-02-2021 Tuesday evening mooshigam
2 17-02-2021 Wednesday morning dwajharohanam vrushbam evening Golden deer(Thanga maan)
3 18-02-2021 Thursday morning makaram evening chandraprabai (fullmoon)
4 19-02-2021 Friday morning Thanga simham(Golden lion) evening elephant
5 20-02-2021. Saturday morning Thanga surya prabhai evening Thanga hamsam
6 21-02-2021 Sunday morning Thanga pallaku Evening Nagam
7 22-02-2021 Monday morning muthu saparam Evening Thanga kili
8 23-02-2021 Tuesday morning mara ratham
9 24-02-2021 Wednesday morning bhathrapeetam evening kuthirai
10 25-02-2021 Thursday morning almelpallaku evening velliratham silver chariot
11 26-02-2021 Friday morning sarabam Theerthavari evening kalahauthyanam Dwajaavarohanam night
12 27-02-2021 Saturday night kamakotivimahanam
13 28-02-2021 unday early morning viswaroopadarisanam Every year contacting vedaparayanam and brahmana bhojanam, public Annadanam , pushpa alankaram culture events and all .


S.no Date Festival name
1 16-02-2021 செவ்வாய்க்கிழமை மாலை மூஷிகம்
2 17-02-2021 புதன்கிழமை காலை துவாஜரோஹனம் விருஷ்பாம் மாலை பொன் மான் (தங்க மான்)
3 18-02-2021 வியாழக்கிழமை காலை மகரம் மாலை சந்திரன்
4 19-02-2021 வெள்ளிக்கிழமை காலை தங்க சிங்கம் மாலை யானை
5 20-02-2021. சனிக்கிழமை காலை தங்கத் சூர்யன் மாலை தங்கத் ஹம்சா
6 21-02-2021 ஞாயிறு காலை தங்கத் pallaku மாலை நாகம்
7 22-02-2021 திங்கள் காலை முத்து சப்பரம் மாலை தங்க கிளி
8 23-02-2021 செவ்வாய்க்கிழமை காலை மர ரதம்
9 24-02-2021 புதன்கிழமை காலை பத்ரபீதம் மாலை குதிரை
10 25-02-2021 வியாழக்கிழமை காலை ஆள் மேல் பல்லாக்கு மாலை வெள்ளி ரதம்
11 26-02-2021 வெள்ளிக்கிழமை காலை சரபம்,மத்தியானம் தீர்த்தாவரி மாலை கல்பகஒட்டி யானம் , கொடி இறக்கம் இரவு
12 27-02-2021 சனிக்கிழமை இரவு காமகோடி விமான‌ம்
13 28-02-2021 ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை விஸ்வரூபதரிசனம் ஒவ்வொரு ஆண்டும் வேத பாராயணம் மற்றும் பொது மக்களுக்கு அன்னதானம், புஷ்ப அலங்காரம், கலாச்சார நிகழ்வுகள் நடக்கின்றன